Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ

Hàng chính hãng - Giá rẻ nhất - Đổi trả trong 15 ngày.

Chấp nhận COD - Giao hàng và thu tiền tận nơi trên toàn quốc.

Uy tín - Kinh nghiệm - Chuyên nghiệp.

Tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh, bạn sẽ nhận được hàng từ 30' - 3h sau khi đặt hàng.

Nếu bạn yêu thích cityplaza.vn và muốn cập nhật những thông tin mới nhất của chúng tôi, hãy Like chúng tôi trên: https://www.facebook.com/cityplazavietnam/

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ

Mỹ
360 viên
Còn hàng
530.000 đ Giá trước đây 690.000 đ (-23%)

Viên uống Advil Ibuprofen giúp bạn giảm đau nhanh, mang đến cho bạn sức khỏe tốt cùng tinh thần thoái mái, sảng khoái, tập trung hơn khi làm việc và bạn chẳng còn phải lo sợ những cơn đau kéo dài.

Điện thoại đặt hàng:
Hà Nội và các tỉnh phía bắc: 024 39231755,
024 39231766, 0943 382 868, 0943 713 338

TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh phía nam: 0943 713 338
08:00 - 18:00 từ thứ 2 - thứ 7

Thông tin sản phẩm

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ

vien-uong-giam-dau-ha-sot-360-vien-cua-my

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ - ảnh minh họa.

Qui cách: 360 viên.

Xuất xứ: Mỹ.

Thương hiệu: Advil.

Giới thiệu sản phẩm viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ:

Bạn thường xuyên phải suy nghĩ, làm việc nặng? Thường xuyên phải chịu đựng những cơn đau đầu, đau lưng, đau cơ tay chân do cường độ làm việc liên tục? Bạn đang phải chống chọi với cơn đau răng khó chịu, khiến bạn bực mình ? Hay những đợt cảm cúm, những cơn sốt liên tục ập đến khiến bạn mệt mỏi?

Cũng có nhiều cơn đau mà bạn không thể kiểm soát như đối với các chị em phụ nữ khi đến kì kinh nguyệt. Chính những lúc như vậy là thời điểm mà cơ thể rất cần những liệu pháp giúp giảm đau, hạn chế cơn đau giảm bớt sự khó chịu mà chúng gây ra để không ảnh hưởng quá nhiều đến sức khỏe và công việc.

Hiểu được những nỗi lo ngại đó, Cityplaza xin giới thiệu đến quý khách sản phẩm viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen. Viên uống  Advil với Ibuprofen 200 mg sẽ đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn!

Vậy Advil Ibuprofen là gì ?
 
Advil là sản phẩm dạng viên uống giúp giảm đau và hạn chế sự tác động của các cơn đau rất hiệu quả, giúp người bệnh khống chế và kiểm soát cơn đau đang xảy ra. Trả lại trạng thái bình thường để sinh hoạt và làm việc cho người sử dụng. Sản phẩm được nghiên cứu và sản xuất bởi Hoa Kỳ, một trong những quốc gia nổi tiếng về ngành công nghệ dược phẩm đạt tiêu chuẩn chất lượng hàng đầu thế giới.

Với thành phần chính là Ibuprofen hàm lượng 200mg dòng sản phẩm dạng viên uống này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang bị các cơn đau, cảm cúm, kéo dài và tàn phá sức khỏe. Sử dụng Advil Ibuprofen ngay khi cơn đau xuất hiện, thuốc sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian cơn đau hoành hành bạn. Đem lại cho bạn tinh thần làm việc thoải mái, tập trung vào công việc hơn. Chất lượng cuộc sống được nâng cao mỗi ngày.

advil-ibuprofen-360-vien-cua-my

ảnh minh họa.

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ được quy định đối với:

  • Bệnh viêm và thoái hóa của hệ thống cơ xương, chẳng hạn như viêm khớp (vảy nến, bệnh gút, thấp khớp và vị thành niên mãn tính), amyotrophy đau đầu, viêm cột sống dính khớp (viêm cột sống dính khớp), đau lưng, được phát triển dựa trên nền tảng của hệ thống viêm khớp lupus ban đỏ.
  • Hội chứng đau, gây ra ossalgia, đau thần kinh tọa, đau cơ, đau nửa đầu, viêm khớp, đau khớp, viêm bao hoạt dịch, viêm gân, viêm bao gân, dây thần kinh, đau đầu amyotrophy, algodismenoree.
  • Nhức đầu, đau răng.
  • Đau cho bệnh ung thư.
  • Đau sau chấn thương và sau phẫu thuật, kèm theo viêm.
  • Quá trình viêm nhiễm vùng chậu, bao gồm cả khi viêm bộ phận phụ.
  • Áp dụng Advil như hạ sốt trong bệnh "cảm lạnh thông thường" truyền nhiễm.

vien-uong-giam-dau-ha-sot-360-vien

ảnh minh họa.

Chống chỉ định với những trường hợp:

  • Quá mẫn cảm với thuốc ibuprofen hoặc bất kỳ loại thuốc chất phụ trợ.
  • Các bệnh loét đường tiêu hóa, bao gồm cả viêm loét đại tràng, viêm loét đại tràng, loét dạ dày, loét dạ dày cấp tính và 12 loét tá tràng.
  • Hen Aspirin.
  • Rối loạn đông máu, bao gồm cả những người có tạng xuất huyết, các xu hướng chảy máu, chảy máu.
  • Bệnh thần kinh thị giác.
  • Giảm thị lực.
  • giảm bạch cầu.
  • Bệnh lý của bộ máy tiền đình.
  • Suy tim.
  • Nghe kém.

advil-ibuprofen-360-vien

ảnh minh họa.

Thành phần có trong viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ:

Viên uống Advil Ibuprofen 200 g thường có dạng hộp với 360 viên uống bên trong. Thành phần mỗi viên uống Advil Ibuprofen gồm:

  • Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

Công dụng của viên uống Advil Ibuprofen:

  • Viên uống Advil Ibuprofen là sản phẩm giảm đau hiệu quả, mang đến cho bạn sức khỏe và tinh thần thoái mái khi làm việc. Bạn không còn lo lắng về những cơn đau dai dẳng
  • Viên uống Advil Ibuprofen được nghiên cứu trong thời gian dài cùng với sự chọn lọc kỹ càng những thành phần để điều trị nhưng chóng những cơn đau. Không những giảm đau mà viên uống Advil còn giúp hạ sốt, cảm cúm thông thường
  • Ngay khi cơn đau xuất hiện hãy sử dụng viên uống Advil, tác dụng nhanh chóng cắt ngay những cơn đau đang hành hạ bạn. Khi không còn nỗi lo về những cơn đau, bạn sẽ thoái mái hơn, chất lượng cuộc sống từ đó cũng được cải thiện hơn
  • Đặc biệt, với công dụng giảm đau nhanh nhưng viên uống Advil tuyệt đối không làm ảnh hưởng đến sức khỏe người sử dụng.

advil-ibuprofen-giam-dau-ha-sot

ảnh minh họa.

Vậy chúng ta có thể thấy, viên uống Advil tác dụng chính là giảm đau những cơn đau như:

  • Đau đầu.
  • Đau răng.
  • Đau lưng.
  • Đau bụng trong thời kỳ kinh nguyệt.
  • Giúp hạ sốt nhanh chóng.
  • Các triệu chứng cảm cúm thông thường.

Đối tượng sử dụng:

Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên. Những người cần giảm nhanh các cơn đau.

Tác dụng phụ :

Có thể phát triển các phản ứng tiêu cực trên một phần của cơ thể, chẳng hạn như:

  • Khô và kích ứng niêm mạc miệng, nhiệt miệng, buồn nôn, đầy hơi, chán ăn, đau bụng, nôn mửa, tiêu chảy, ợ nóng;
  • Thở khò khè và co thắt phế quản.
  • Ù tai, mờ mắt, thính giác mất mát, khô hoặc kích ứng mắt, -điểm tối, sưng mí mắt và kết mạc.
  • Chóng mặt, lo âu, mất ngủ, nhức đầu, khó chịu, buồn ngủ, ảo giác, kích động, lú lẫn, bồn chồn, hiếm khi - viêm màng não vô khuẩn.
  • Tăng huyết áp, nhịp tim nhanh, tình tiết tăng nặng của hiện tại hoặc phát triển suy tim.
  • Suy thận cấp tính, viêm bàng quang, niệu, viêm thận dị ứng và hội chứng thận hư.
  • Giảm bạch cầu, giảm tiểu cầu, thiếu máu, giảm tiểu cầu ban xuất huyết.
  • Phản ứng dị ứng: sốt, ngứa và phát ban, co thắt phế quản, ban đỏ, viêm mũi dị ứng, bạch cầu ưa eosin.

Hướng dẫn sử dụng viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ:

  • Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng.
  • Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.
  • Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h.
  • Không sử dụng quá liều quy định.

Mua sản phẩm viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ ở đâu?

Hãy đến với Cityplaza - nơi có bán sản phẩm viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên của Mỹ- cam kết bán hàng xách tay chính hãng, nguyên đai nguyên kiện từ nội địa các nước. Với mong muốn mang đến cho quý khách những sản phẩm đang hot trên thị trường quốc tế cũng như giá thành phù hợp nhất có thể, chúng tôi hi vọng sẽ ngày càng được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn.

 

Ý kiến khách hàng (0)