Viên uống giảm đau Kirkland Low Dose Aspirin của Mỹ hai hộp 365 viên

Hàng chính hãng - Giá rẻ nhất - Mua Combo giá rẻ hơn - Nhận Voucher giảm giá.

Đổi trả trong 5 ngày - Giao hàng và thu tiền tận nơi trên toàn quốc.

Uy tín - Kinh nghiệm - Chuyên nghiệp.

Tại Hà Nội, bạn sẽ nhận được hàng ngay trong ngày đặt hàng hoặc sáng hôm sau (ngoài chủ nhật).

Nếu bạn yêu thích cityplaza.vn và muốn cập nhật những thông tin mới nhất của chúng tôi, hãy Like chúng tôi trên: https://www.facebook.com/Cityplazavietnam/

Viên uống giảm đau Kirkland Low Dose Aspirin của Mỹ hai hộp 365 viên

Kirkland
Mỹ
Còn hàng
320.000 đ Giá thị trường 450.000 đ (-28%)
  • 630.000 VND

Miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội Điện thoại đặt hàng:
Hà Nội và các tỉnh phía bắc: 024 39231755,
024 39231766, 0943 382 868, 0943 713 338

08:00 - 18:00 từ thứ 2 - thứ 7

  • 0943 382 868

Thông tin sản phẩm

Cityplaza.vn tự hào là website quảng cáo và kinh doanh những sản phẩm, dịch vụ uy tín hàng đầu Việt Nam. Với Cityplaza.vn - Chúng tôi có sứ mệnh lựa chọn các sản phẩm, dịch vụ uy tín nhất để giới thiệu tới các khách hàng có yêu cầu cao về chất lượng

Viên uống giảm đau Kirkland Low Dose Aspirin của Mỹ hai hộp 365 viên

MẪU CŨ

MẪU MỚI

Aspirin 81mg là thuốc gì?

Thuốc Aspirin còn được gọi là Acetylsalicylic acid, là một loại thuốc trị đau nhức thông thường, thuốc Aspirin được chiết xuất từ vỏ cây liễu và dùng để trị đau nhức và bệnh sốt.

Aspirin là một chất làm giảm đau ở những nơi tế bào bị thương, làm chỗ bị thương giảm sưng và đau. Aspirin còn ngăn cản hiệu lực của tiểu cầu (platelet), làm cho máu đông lại khi cơ thể bị thương chảy máu. Tác dụng của thuốc Aspirin 81mg tốt cho người bị nhồi máu cơ tim và bệnh tai biến mạch máu não.

Công dụng của Kirkland Low Dose Aspirin 81mg

Kirkland Low Dose Aspirin 81mg là công thức độc đáo bổ sung Aspirin hàm lượng 81mg giúp hỗ trợ điều trị nhanh chóng các cơn đau nhức, giúp bạn lấy lại tinh thần làm việc.

Aspirin là một chất kháng viêm không steroid (NSAID). Nó có tác dụng hạ sốt và làm giảm đau, giúp bạn giảm những cơn đau từ nhẹ đến đau vừa như đau cơ, đau răng, cảm lạnh thông thường, nhức đầu. Thuốc cũng có thể được sử dụng làm giảm đau và sưng do viêm khớp.

Hướng dẫn sử dụng:

- Đối với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 4 đến 8 viên/lần cùng với 1 ly nước đầy, các lần uống sau cách nhau ít nhất 4 tiếng.

- Không sử dụng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.

- Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.

Tác dụng phụ:

- Buồn nôn, nôn,

- Mệt mỏi,

- Khó tiêu ở dạ dày, đau dạ dày,

- Ban đỏ, mày đay

- Thiếu máu, tán huyết

- Yếu cơ, khó thở.

Lưu ý:

- Không dùng thuốc aspirin 81mg cho trẻ em dưới 12 tuổi. Người mẫn cảm với các thành phần ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày- tá tràng tiến triển. Thận trọng khi dùng cho phụ nữ có thai và cho con bú.

- Không dùng thuốc quá 10 ngày.

- Sử dụng sản phẩm cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ. Chỉ uống viên uống hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,5 độ C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

- Sản phẩm cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác tuy nhiên ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày, ruột hơn.

- Sản phẩm cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, tuy nhiên tác dụng này có thể dần biến mất.

Ý kiến khách hàng (0)

Miễn trừ trách nhiệm: Mặc dù chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo rằng mọi thông tin đều chính xác, nhưng đôi khi nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách thành phần của sản phẩm. Bao bì và thành phần trong thực tế có thể khác biệt với những gì được mô tả trên website. Chúng tôi khuyến cáo bạn không nên chỉ dựa trên thông tin được ghi trên website, mà hãy luôn luôn đọc nhãn mác, cảnh báo và hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sản phẩm. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Bạn không nên sử dụng thông tin này để tự chẩn đoán và điều trị bệnh của mình. Hãy liên hệ các cơ quan y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ mình đang gặp vấn đề về sức khỏe. Các thông tin và công bố liên quan đến thực phẩm chức năng giảm cân chưa được thẩm định bởi Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm, cũng như không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị, hay phòng ngừa bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nhầm lẫn hay sai lệch về sản phẩm.